Anh Ấy Vẫn Yêu Tôi
Anh Ấy Vẫn Yêu Tôi

58Chương
0Lượt Xem
1Đánh giá
Còn tiếpTrạng thái

Tóm tắt nội dung truyện Anh Ấy Vẫn Yêu Tôi

Tổng Quan Bộ Truyện Anh Ấy Vẫn Yêu Tôi Đầy Lôi Cuốn

Nếu bạn đang tìm kiếm một tác phẩm để giải tỏa căng thẳng sau những giờ làm bài tập miệt mài, thì bộ truyện Anh Ấy Vẫn Yêu Tôi của tác giả Minh Quế Tái Tửu chính là một gợi ý tuyệt vời. Thuộc thể loại ngôn tình quen thuộc nhưng mang nhiều nét đột phá, tác phẩm này đã tạo được tiếng vang lớn trong cộng đồng yêu truyện nhờ bối cảnh kết hợp cùng các yếu tố lưu phái sáng tạo.

Hiện tại, tác phẩm đã vươn tới mốc 58 chương và vừa cập nhật những diễn biến mới nhất tại Chương 58. Nhân vật chính với nét tính cách hứa hẹn sẽ mang đến những bất ngờ thú vị. Hãy kéo xuống dưới để xem bài review chi tiết và bắt đầu đọc truyện ngay trên Baitap.net nhé!

Tên gốc: Ô ô ô giả ca ca lại yêu ta một lần

Hán Việt: Ô ô ô giả ca ca tái ái ngã nhất thứ

Tình trạng: Hoàn | 43 chương

Thể loại: Nguyên sang, Ngôn tình, Hiện đại, Song trọng sinh, Tình cảm, HE, 1v1, Thanh Xuân Vườn trường

- Văn án:

Năm lên năm tuổi, Chu Ức Chi gặp nạn, bị bắt cóc tới một khe suối âm u, không thấy được chút ánh sáng nào.

Trong khoảng thời gian đầy kinh hoàng và hoảng sợ đó, có một thiếu niên cũng bị bắt cóc, sau đó đã cứu cô, dẫn cô trốn thoát khỏi nơi đó, cô mãi không thể nào quên được những ngôi sao trên bầu trời đêm hôm đó...

Năm mười lăm tuổi, cha mẹ cô cưu mang một thiếu niên mồ côi. Cô nhìn người trước mắt, có chút âm trầm và lạnh nhạt, có chút tự bế và bất an, cô sợ hãi, sợ rằng cha mẹ mình sẽ chú ý người này, không thương yêu cô nữa.

Nhìn thiếu niên từ phía cầu thang cao cao, ánh mắt đối chọi gay gắt

Sự nhằm vào này, đó là suốt 5 năm.

Chu Ức Chi thời niên thiếu không trải qua nhiều chuyện, lại không có cảm giác an toàn, vì đem anh trai quá mức ưu tú này đuổi ra khỏi cửa nhà ——

• Mắt lạnh, mở miệng trào phúng.

• Để anh gặp mưa mà sốt cao.

• Vu khống anh trộm đồ vật.

• Dùng bất cứ thủ đoạn nào.

Mười tám tuổi, nhân sinh của cô xinh đẹp, bị lưu manh theo dõi về nhà trong ngõ nhỏ, có người bảo vệ cô một đường.

Hai mươi tuổi, Chu Ức Chi bị tai nạn xe cộ, đôi mắt bị mù, được người hảo tâm không muốn lộ tên họ quyên tặng, mà cùng năm, anh trai Tiết Tích rời nhà xuất ngoại đi đào tạo sâu.

Sau lại, trước khi chết, Chu Ức Chi mới biết, năm mình 5 tuổi, mười lăm tuổi, mười tám tuổi, hai mươi tuổi, tất cả đều là anh trai Tiết Tích.

......

Trong tâm Chu Ức Chi đau nhức, một sớm tỉnh mộng, thế nhưng về tới năm mười lăm tuổi.

Ngày mưa mây đen giăng đầy, quản gia từ bên ngoài mang theo thiếu niên đôi mắt xinh đẹp cả người đều bị ướt trở về.

Thiếu niên nâng đôi mắt ướt dầm dề lên, mặt vô biểu tình mà nhìn về phía cô, giống như năm đó.

Tâm Chu Ức Chi kinh hoàng, tựa như lâm vào mộng.

【 kiều diễm xán dương phú quý hoa vs bần cảnh thanh lãnh áo sơ mi trắng 】

【 độ dài không dài, song trọng sinh, đều cho rằng đối phương không biết  】

【 nam nữ chủ không huyết thống hay quan hệ thân thích, nam chủ chỉ là đã chịu sự giúp đỡ của nhà nữ chủ, đầu chó bảo mệnh 】

- Tag: Yêu sâu sắc trọng sinh ngọt văn

- Ngày đào hố: [12.08.2020] ~ Ngày lấp hố: [25•09•2020]

Cùng đọc truyện nhé!!!

Xem full bộ mới cập nhật hôm nay:
https://tusach.vn/truyen/anh-ay-van-yeu-toi

Danh sách chương

Review Truyện Anh Ấy Vẫn Yêu Tôi

Review Và Đánh Giá Chi Tiết Bộ Truyện Anh Ấy Vẫn Yêu Tôi

Trong số các tác phẩm nổi bật của thể loại ngôn tình hiện nay, bộ truyện Anh Ấy Vẫn Yêu Tôi do ngòi bút Minh Quế Tái Tửu sáng tác nổi lên như một điểm sáng đáng chú ý. Không chỉ mang lại những phút giây giải trí đơn thuần, tác phẩm còn thể hiện sự đầu tư nghiêm túc của tác giả về mặt nội dung và xây dựng bối cảnh. Bài viết dưới đây của Baitap.net sẽ giúp bạn có một cái nhìn toàn diện và sâu sắc hơn về tác phẩm này trước khi quyết định "nhảy hố".

1. Cốt Truyện Kịch Tính Trong Bối Cảnh Rộng Lớn

Điều làm nên sức hấp dẫn cốt lõi của Anh Ấy Vẫn Yêu Tôi chính là bối cảnh được xây dựng vô cùng đồ sộ và logic. Tác giả không ngẫu nhiên ném nhân vật vào một môi trường vô lý, mà ngược lại, thế giới trong truyện có các quy luật tự nhiên, hệ thống giai cấp và những mâu thuẫn lợi ích rõ ràng. Sự xuất hiện của lưu phái được lồng ghép khéo léo, tạo nên những phương thức chiến đấu, hệ thống sức mạnh đặc trưng, làm nền tảng vững chắc cho những tình huống cao trào.

Nhịp độ câu chuyện được kiểm soát rất tốt. Tác giả biết cách tạo ra các điểm nghẽn (cliffhanger) ở cuối mỗi chương, khiến độc giả luôn ở trong trạng thái tò mò, háo hức. Những âm mưu chồng chéo, những màn lật tẩy bất ngờ giúp câu chuyện không bao giờ rơi vào sự nhàm chán dù đã kéo dài hàng trăm chương.

2. Khắc Họa Nhân Vật Mang Tính Cách Ấn Tượng

Một điểm sáng rực rỡ khác của bộ truyện là hệ thống nhân vật. Nhân vật chính sở hữu tính cách cực kỳ thú vị và thực tế. Không mang hào quang nhân vật chính thái quá, họ phải tự mình vượt qua khó khăn bằng sự nỗ lực, trí tuệ và cả những vấp ngã. Quá trình trưởng thành của nhân vật được tác giả khắc họa sâu sắc, tạo sự đồng cảm mạnh mẽ từ phía người đọc.

Tuyến nhân vật phụ cũng không kém phần xuất sắc. Từ những người bạn đồng hành cho đến những đối thủ đáng gờm, mỗi người đều có động cơ và lý tưởng riêng, góp phần làm cho thế giới của Anh Ấy Vẫn Yêu Tôi trở nên đa sắc màu và chân thật hơn.

3. Phong Cách Văn Chương Lôi Cuốn Của Tác Giả Minh Quế Tái Tửu

Văn phong của Minh Quế Tái Tửu có sự mượt mà, gãy gọn, truyền tải cảm xúc rất tốt. Những phân đoạn miêu tả nội tâm sâu lắng hay những cảnh chiến đấu hoành tráng đều được tác giả xử lý tinh tế bằng vốn từ vựng phong phú. Đối với các bạn học sinh, việc đọc một bộ truyện có hành văn trau chuốt như vậy cũng là một cách gián tiếp để cải thiện kỹ năng sử dụng ngôn từ, hỗ trợ tốt cho việc viết văn, làm tập làm văn trên lớp.

4. Sự Kiên Trì Xuyên Suốt 58 Chương Truyện

Duy trì phong độ qua một hành trình dài 58 chương là một thử thách không nhỏ đối với bất kỳ tác giả nào. Tuy nhiên, đến tận Chương 58, bộ truyện Anh Ấy Vẫn Yêu Tôi vẫn giữ nguyên được sức nóng và sự kịch tính. Nội dung truyện không bị loãng, thế giới quan vẫn tiếp tục được mở rộng một cách hợp lý, hứa hẹn sẽ còn nhiều diễn biến bùng nổ ở phía trước.

5. Trải Nghiệm Thư Giãn Tối Ưu Cùng Anh Ấy Vẫn Yêu Tôi Tại Baitap.net

Hiểu được nhu cầu cân bằng giữa học tập và giải trí, Baitap.net cam kết mang đến một nền tảng đọc truyện thân thiện, an toàn và hoàn toàn miễn phí. Khi theo dõi Anh Ấy Vẫn Yêu Tôi tại đây, bạn sẽ được tận hưởng giao diện đọc tối ưu, tốc độ tải trang cực nhanh, không có quảng cáo độc hại che khuất nội dung. Tính năng tùy chỉnh màu nền và cỡ chữ giúp bảo vệ đôi mắt của bạn sau nhiều giờ tiếp xúc với sách vở và màn hình máy tính.

6. Lời Kết Về Bộ Truyện Anh Ấy Vẫn Yêu Tôi

Tổng kết lại, Anh Ấy Vẫn Yêu Tôi là một đại diện xuất sắc của thể loại ngôn tình, xứng đáng để bạn dành thời gian theo dõi. Không chỉ giúp giải tỏa căng thẳng hiệu quả, tác phẩm còn mang đến những phút giây thăng hoa cảm xúc và nhiều suy ngẫm thú vị về ý chí con người. Hãy coi đây là một "phần thưởng" nho nhỏ dành cho bản thân sau khi hoàn thành tốt các bài tập về nhà. Chúc bạn có một trải nghiệm đọc truyện tuyệt vời và tràn đầy năng lượng tích cực trên Baitap.net!