Độ Ấm Môi Em
Độ Ấm Môi Em

77Chương
0Lượt Xem
1Đánh giá
Còn tiếpTrạng thái

Tóm tắt nội dung truyện Độ Ấm Môi Em

Tổng Quan Bộ Truyện Độ Ấm Môi Em Đầy Lôi Cuốn

Nếu bạn đang tìm kiếm một tác phẩm để giải tỏa căng thẳng sau những giờ làm bài tập miệt mài, thì bộ truyện Độ Ấm Môi Em của tác giả Phất Lý Xuyên Âm chính là một gợi ý tuyệt vời. Thuộc thể loại ngôn tình quen thuộc nhưng mang nhiều nét đột phá, tác phẩm này đã tạo được tiếng vang lớn trong cộng đồng yêu truyện nhờ bối cảnh kết hợp cùng các yếu tố lưu phái sáng tạo.

Hiện tại, tác phẩm đã vươn tới mốc 77 chương và vừa cập nhật những diễn biến mới nhất tại Chương 77. Nhân vật chính với nét tính cách hứa hẹn sẽ mang đến những bất ngờ thú vị. Hãy kéo xuống dưới để xem bài review chi tiết và bắt đầu đọc truyện ngay trên Baitap.net nhé!

Số chương: 63 chương+6 phiên ngoại

Thể loại: tỷ đệ luyến, ngọt sủng, đô thị tình duyên, HE

Translator: MinMin

Em yêu chị, không phải là nhất thời hứng khởi mà đã có chủ mưu từ rất lâu rồi – Lục Thời Dập.

Lục Thời Dập có tình ý với Vu Vãn, là tình cảm nam nữ thật sự, chứ không phải nhất thời hứng khởi...

Vu Vãn cứ như tâm bệnh của anh, giày vò anh mười mấy năm. Anh yêu cô, yêu đến điên cuồng, thậm chí có thể dâng hiến tất cả của mình cho cô. Nhưng Vu Vãn chỉ xem anh như một người em trai.

Khi còn nhỏ, Vu Vãn luôn xem anh là em trai, đến khi anh xuất ngoại nhiều năm trở về, vóc dáng đều cao hơn cô cả một cái đầu, cô vẫn còn coi anh chỉ là em trai.

Lục lão đại không thể nhịn được nữa, một tay đem Vu Vãn ấn lên tường hôn đến khi cô không thở nổi, anh từ cao cúi đầu liếc xuống cô nở một nụ cười đầy du côn tuyên bố: ” Từ hôm nay trở đi, tôi không phải là em trai của em, tôi là người đàn ông của em, là một chú chó săn nhỏ, em hiểu rồi chứ?”

Vu Vãn kiềm chế lửa giận: “Lông còn chưa mọc đầy đủ, cậu biết cái gì là yêu chứ?!”

Lục Thời Dập cúi đầu, cắn vào tai cô: “Lông của tôi đã sớm mọc dài ngay ngắn rồi, em có muốn nhìn xem không?” 

“???” Thình lình một cử chỉ cợt nhả trên eo của Vũ Vãn.

Ngoài giới đồn rằng, Lục Thời Dập là tiểu bạch kiểm là Vũ Vãn dưỡng bên mình, tìm kiếm niềm vui, làm cô vui vẻ.

Lục Thời Dập cười cười, không để bụng.

Kết quả đảo mắt qua lại anh đã mang thân phận tổng tài, bước lên trang bìa tạp chí kinh tế.

Mọi người kinh rớt cằm.

Sau đó, khi Lục lão đại tiếp nhận phỏng vấn, bị phóng viên đề cập tới vấn đề tình cảm: ” có tin đồn trước đây ngài là tiểu bạch kiểm của Vu tổng, điều này là sự thật chăng?!”

Lục Thời Dập: “Là sự thật”

Phóng viên: ” Vậy, vậy hiện tại thì sao?!”

Lục Thời Dập từ trong túi áo vest sang trong rút ra giấy chứng nhận kết hôn, vẻ mặt đầy kiêu ngạo:” Hiện tại tôi đang cầm giấy chứng nhận của tiểu bạch kiểm”. 

Phóng viên”….”

(Nữ tổng tài bá đạo ngoài lạnh nhạt, nội tâm nồng nhiệt) x (tiểu chó săn phúc hắc, tâm cơthả thính hết trang này tới trang khác) truyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive

truyenfull

Xem full bộ mới cập nhật hôm nay:
https://tusach.vn/truyen/do-am-moi-em

Danh sách chương

Review Truyện Độ Ấm Môi Em

Review Và Đánh Giá Chi Tiết Bộ Truyện Độ Ấm Môi Em

Trong số các tác phẩm nổi bật của thể loại ngôn tình hiện nay, bộ truyện Độ Ấm Môi Em do ngòi bút Phất Lý Xuyên Âm sáng tác nổi lên như một điểm sáng đáng chú ý. Không chỉ mang lại những phút giây giải trí đơn thuần, tác phẩm còn thể hiện sự đầu tư nghiêm túc của tác giả về mặt nội dung và xây dựng bối cảnh. Bài viết dưới đây của Baitap.net sẽ giúp bạn có một cái nhìn toàn diện và sâu sắc hơn về tác phẩm này trước khi quyết định "nhảy hố".

1. Cốt Truyện Kịch Tính Trong Bối Cảnh Rộng Lớn

Điều làm nên sức hấp dẫn cốt lõi của Độ Ấm Môi Em chính là bối cảnh được xây dựng vô cùng đồ sộ và logic. Tác giả không ngẫu nhiên ném nhân vật vào một môi trường vô lý, mà ngược lại, thế giới trong truyện có các quy luật tự nhiên, hệ thống giai cấp và những mâu thuẫn lợi ích rõ ràng. Sự xuất hiện của lưu phái được lồng ghép khéo léo, tạo nên những phương thức chiến đấu, hệ thống sức mạnh đặc trưng, làm nền tảng vững chắc cho những tình huống cao trào.

Nhịp độ câu chuyện được kiểm soát rất tốt. Tác giả biết cách tạo ra các điểm nghẽn (cliffhanger) ở cuối mỗi chương, khiến độc giả luôn ở trong trạng thái tò mò, háo hức. Những âm mưu chồng chéo, những màn lật tẩy bất ngờ giúp câu chuyện không bao giờ rơi vào sự nhàm chán dù đã kéo dài hàng trăm chương.

2. Khắc Họa Nhân Vật Mang Tính Cách Ấn Tượng

Một điểm sáng rực rỡ khác của bộ truyện là hệ thống nhân vật. Nhân vật chính sở hữu tính cách cực kỳ thú vị và thực tế. Không mang hào quang nhân vật chính thái quá, họ phải tự mình vượt qua khó khăn bằng sự nỗ lực, trí tuệ và cả những vấp ngã. Quá trình trưởng thành của nhân vật được tác giả khắc họa sâu sắc, tạo sự đồng cảm mạnh mẽ từ phía người đọc.

Tuyến nhân vật phụ cũng không kém phần xuất sắc. Từ những người bạn đồng hành cho đến những đối thủ đáng gờm, mỗi người đều có động cơ và lý tưởng riêng, góp phần làm cho thế giới của Độ Ấm Môi Em trở nên đa sắc màu và chân thật hơn.

3. Phong Cách Văn Chương Lôi Cuốn Của Tác Giả Phất Lý Xuyên Âm

Văn phong của Phất Lý Xuyên Âm có sự mượt mà, gãy gọn, truyền tải cảm xúc rất tốt. Những phân đoạn miêu tả nội tâm sâu lắng hay những cảnh chiến đấu hoành tráng đều được tác giả xử lý tinh tế bằng vốn từ vựng phong phú. Đối với các bạn học sinh, việc đọc một bộ truyện có hành văn trau chuốt như vậy cũng là một cách gián tiếp để cải thiện kỹ năng sử dụng ngôn từ, hỗ trợ tốt cho việc viết văn, làm tập làm văn trên lớp.

4. Sự Kiên Trì Xuyên Suốt 77 Chương Truyện

Duy trì phong độ qua một hành trình dài 77 chương là một thử thách không nhỏ đối với bất kỳ tác giả nào. Tuy nhiên, đến tận Chương 77, bộ truyện Độ Ấm Môi Em vẫn giữ nguyên được sức nóng và sự kịch tính. Nội dung truyện không bị loãng, thế giới quan vẫn tiếp tục được mở rộng một cách hợp lý, hứa hẹn sẽ còn nhiều diễn biến bùng nổ ở phía trước.

5. Trải Nghiệm Thư Giãn Tối Ưu Cùng Độ Ấm Môi Em Tại Baitap.net

Hiểu được nhu cầu cân bằng giữa học tập và giải trí, Baitap.net cam kết mang đến một nền tảng đọc truyện thân thiện, an toàn và hoàn toàn miễn phí. Khi theo dõi Độ Ấm Môi Em tại đây, bạn sẽ được tận hưởng giao diện đọc tối ưu, tốc độ tải trang cực nhanh, không có quảng cáo độc hại che khuất nội dung. Tính năng tùy chỉnh màu nền và cỡ chữ giúp bảo vệ đôi mắt của bạn sau nhiều giờ tiếp xúc với sách vở và màn hình máy tính.

6. Lời Kết Về Bộ Truyện Độ Ấm Môi Em

Tổng kết lại, Độ Ấm Môi Em là một đại diện xuất sắc của thể loại ngôn tình, xứng đáng để bạn dành thời gian theo dõi. Không chỉ giúp giải tỏa căng thẳng hiệu quả, tác phẩm còn mang đến những phút giây thăng hoa cảm xúc và nhiều suy ngẫm thú vị về ý chí con người. Hãy coi đây là một "phần thưởng" nho nhỏ dành cho bản thân sau khi hoàn thành tốt các bài tập về nhà. Chúc bạn có một trải nghiệm đọc truyện tuyệt vời và tràn đầy năng lượng tích cực trên Baitap.net!